Cumedicine Board > CU Medicine Public Board

นับถือจริงๆ

(1/2) > >>

คนไม่เก่ง:
   ขอบคุณน้องโต้งที่เสียสละเวลามานั่งทำ website รวบรวมความรู้ที่มีประโยชน์กับเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ได้มีโอกาสฟัง admission round เรียกว่าแบบ television เลยเหมือนกับว่าได้ไปเรียนใหม่ ถึงแม้จะอยู่ไกลแสนไกล  เห็นได้ข่าวว่าใช้ห้องคอม อย4 เป็นที่หลับนอนกันเลย
ดีเป็นการฝึก approach เรียกว่าซ้อมสอบ long case ความเสียสละนั้นจะส่งผลดีกับตัวน้องเอง ชอบๆ มันส์ดี
   แล้วยังไงวันหลังถ้ามี case น่าสนใจหรือมีปัญหาในการรักษาค่อยมาเล่าให้ฟัง
   อาทิตย์นี้ไม่พลาดแน่ " รถไฟฟ้ามาหานะเธอ " เข้าตัวเองสุดๆ

Someone:
เข้าตัวเองสุดๆ??  อ้อ หวัดดีครับคุณลุง ... เอ๊ะ หรือป้าเหมยลี่ดีนะ   :D

Wanla:

--- Quote from: คนไม่เก่ง on October 16, 2009, 02:47:51 PM ---   ขอบคุณน้องโต้งที่เสียสละเวลามานั่งทำ website รวบรวมความรู้ที่มีประโยชน์

--- End quote ---

นับถือด้วยครับ

nattapun:
ขอบคุณด้วยคนครับ บางทีอยู่ ward ก็ไม่ได้เข้าไปฟัง ส่วนใหญ่เข้าไปก็ drowsiness จับใจความไม่ได้

KGB:
แล้ว คุณ ธวัชชัย ดำรงอ่องตระกูล (ชื่อใครหว่า) จะไป จันทบุรี แล้วใครจะเก็บ admission round มาฝากล่ะเนี่ย ละเหี่ยใจ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version