Author Topic: คนไข้ชื่นชมอาจารย์ med อ.ฉันชาย และ อ.กำพล (3-2009)  (Read 7580 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
จดหมาย 2 ฉบับนะครับ

ของอ.ฉันชาย ไฟล์ที่ได้รับจากประชาสัมพันธ์โรงพยาบาล scan 2 หน้าเหลื่อมซ้อนกัน แต่อ่านพอได้ใจความ

ของอ.กำพล ไฟล์แสดงรูปของอ.รุ่งศักดิ์ neurosurg ซึ่งคนไข้ระบุแสดงความชื่นชมในจดหมายด้วย คาดว่าสำหรับรูปของอาจารย์อายุรศาสตร์ ประชาสัมพันธ์โรงพยาบาล คง copy จากเว็บภาควิชา ซึ่งมีรูปอ.ฉันชาย แต่ young staff ท่านต่างๆ ของโรคติดเชื้อ ยังไม่ได้ส่ง e-mail รูปของตัวเอง ให้คุณหนุ่ย (ธุรการภาคฯ) เลย  :-[

ยินดีกับอาจารย์ทั้ง 2 ท่านด้วยครับ