Author Topic: รับสมัครแพทย์ประจำบ้านต่อยอด สาขาโรคติดเชื้อ อายุรศาสตร์  (Read 7611 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ปีนี้เปิดรับ 4 ตำแหน่งนะครับ และได้ผู้สนใจ (ซึ่งกันและกัน) อยู่บ้างแล้ว

ทางสาขาวิชาคุยกันวันนี้ ตกลงกันว่า จะพยายามที่จะสรุปการรับรอบแรกให้ได้ ภายในสิ้นเดือนพ.ย. นี้ ถ้าเป็นไปได้

น้องท่านใด สนใจที่จะสมัคร ติดต่อคุณปนัดดา สาขาวิชาโรคติดเชื้อได้ที่ 0-2256-4578 ต่อ 0 หรือส่ง private message (PM) ให้ผมผ่านทางบอร์ดนี้ก็ได้ครับ