Author Topic: VDO spinal cord disease ยังไม่มาเลยครับ  (Read 3737 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

iceswan

• เด็กล้างจาน
  • *
    • Email
วันนั้นอดไปฟังรอบสดครับ คอยติดตามอยู่เห็นวีดีโอยังไม่มา
แต่มีเรื่อง enteral feeding แซงมาแล้วเลยแปลกใจครับ

ขอบคุณครับ  :-*

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ขอบคุณที่ท้วงติงมา ผมเข้าไปดูเว็บ elearning ของคณะ พบว่ายังไม่มี vdo เรื่องนี้บนเว็บ และได้ forward คำถามไปยังผู้ดูแลแล้ว

เสียงจากผู้ใช้บริการอย่างนี้แหละครับ ทำให้ทีมให้บริการ มีกำลังใจและความกระตือรือร้นเพิ่มขึ้น ถ้าทุกคนเงียบๆ ทีมที่ให้บริการ ก็ได้แต่เพียงเข้าไปดู Video webboard ของภาคฯ และนับจำนวนคลิกเข้าดูแต่ละกระทู้ เหมาเอาว่า นั่นคือจำนวนการเข้ามาชม vdo แต่ละเรื่อง หรือไม่ก็ขอข้อมูลสถิติการเข้าชม จาก CAI คณะ

แต่เสียงถามอย่างนี้ ทำให้มั่นใจมากขึ้นว่า มีผู้สนใจ และเฝ้ารอชม vdo บางเรื่อง ขนาดท้วงติงเมื่อเกิดความล่าช้า

น้องทำดีมากครับ  8)