Author Topic: เป็นศิษย์เก่าจุฬา รบกวนบอกหน่อยครับว่าต้องใช้รหัสอะไรถึงเข้าได้ Registrationcode  (Read 8287 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ขอบคุณมากครับ ที่สนใจกิจกรรมวิชาการของภาควิชาอายุรศาสตร์

ดังที่ประชาสัมพันธ์ไว้ที่นี่ http://forum.cumedicine.org/index.php?topic=297.0 ศิษย์เก่าสามารถส่ง e-mail มาถึงผมได้ รบกวนบอกรายละเอียดนิดหน่อยครับว่า จบรุ่นไหนอย่างไร

ถ้าจบไปไม่เกิน 10 ปี คงรู้จักผม และหา e-mail ของผมได้ง่ายๆ จากอินเตอร์เน็ต

ติดขัดอะไร แจ้งตอบในหัวข้อนี้อีกครั้งนะครับ ทางภาควิชาฯ ต้องการสนับสนุนให้ทั้งศิษย์ปัจจุบันและศิษย์เก่า เข้ามามีส่วนร่วมในกิจกรรมวิชาการ (และบันเทิง) ของเราอยู่แล้ว ยังไงก็ต้องหาวิธีบริการให้จนได้แน่นอน

ขอบคุณมากๆ อีกครั้งนะครับ ที่สนใจกิจกรรมนี้ การตั้งหัวข้อนี้ ทำให้เกิดบรรยากาศคึกคักเพิ่มขึ้นครับ  ;D

Wanla

อีกวิธีที่น่าจะพอทำได้นะครับ ทิ้ง e-mail ไว้ในหัวข้อนี้ แล้วผมจะติดต่อกลับไปทันที พร้อมกับแก้ไขข้อความ เพื่อลบ e-mail ออกไปจากการมองเห็นของผู้แวะเข้ามาชม

ผมเข้ามาดูบอร์ดบ่อยๆ ดังนั้น e-mail จึงปรากฎบนบอร์ดไม่นานครับ  8)

admin

• เด็กล้างจาน

Wanla

ผม pm ตอบไปแล้วนะครับ  :)

ขอบคุณ admin ครับ ติดต่อกับศิษย์เก่าผู้ตั้งกระทู้ได้แล้ว  :)