Author Topic: คนไข้ชื่นชมพ.คงศักดิ์ R derm พ.กานต์ธิตา R hemato & พ.อนุวัฒน์ ??  (Read 10485 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ท่านใดทราบว่านพ.อนุวัฒน์ สุขสมานพาณิชย์คือใคร กรุณาให้รายละเอียดด้วยครับ

ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ  ;)

เชอรี่

• Guest
 ::)

เค้าก็เป็นหมอที่ดีที่สุดในโลกคนนึงที่เชอเคยพบและได้สัมผัสด้วยตัวเอง เชอทำงานกับหมอมามากมาย หลายท่านน่ารัก และหลายท่านหน้าเงิน
เจ้าของกระทู้อยากทราบไปทำไมคะ คุณหมออนุวัตร เป็นผู้ชายตี๋ ๆ สะอาด ๆ ไฟแรง จริงจังกับการทำงานแต่ไม่ใช้คำพูดรุนแรงกับคนไข้ เซ็นใบrefer
ให้เคสที่น่าสงสัยโดยไม่กลัวคำต่อว่าใด ๆ สำหรับเชอแล้ว เค้าเหมือนอุลตร้าแมน  :-

ล้อเล่นค่ะ  แต่นั่งยันนอนยันว่า คุณหมอเค้าเป็นคนดี และถ้าผู้ชายสองในสามของโลกเป็นแบบนี้ เชอคงแต่งงานมีลูกไปนานแร้ว  :D

เชอรี่

คนเดิม

• Guest
 ::) ลืมแจ้งว่าปัจจุบันท่านประจำที่ รพ.สมุทรปราการค่ะ

เหอๆ

• Guest
คำถามของเค้าคือ ทำไมมีหมอคนนี้ที่ไม่ได้อยู่แผนกอายุรกรรม
ค่ะคุณเชอ

มนัสนีย์ ยอดเปลี่ยน

• Guest
 :)ดิฉันก็เคยเข้ารับการรักษากับนายแพทย์ อนุวัตร์ สุขสมานพาณิชย์หลายครั้ง ท่านเป็นคนใจดีจริงๆค่ะ พูดจาดี และตรวจร่างกายเราอย่างละเอียด เพื่อให้ได้รับการรักษาที่ถูกต้อง ตั้งแต่รักษามากับหมอหลายท่าน หลาย รพ. ท่านเยี่ยมที่สุดสำหรับดิฉันค่ะ