Author Topic: CPC พฤศจิกายน 2553 - อ.กัมมันต์ พันธุมจินดา  (Read 50995 times)

0 Members and 5 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ชมวีดิโอย้อนหลังได้ที่นี่ครับ http://forum.cumedicine.org/index.php?topic=375.0

KGB

• หัวหน้าบ๋อย
    • Clinical genetics
เข้ามาดูอีกรอบแล้วขำที่พากันหลงป่า ไปกับอาจารย์ DK ตั้งแต่บอกว่าอย่าไปดู serology ก่อน clinical และไปหลอกอาจารย์ DK ว่า เคสนี้ปอดเต็มๆ :D สุดท้าย ปอดของเก่า ซีโรของจริง 555+

darth kitty

• เด็กเสิร์ฟ
ได้รับหนังสือแล้วครับ อ ชุษ
อายจัง ตอบผิด แล้วยังได้หนังสืออีก  :-[
อยากให้น้องๆมาร่วมวงกันเยอะๆเน้อ  :-*

noppacharn

• เด็กเสิร์ฟ
อาจารย์ DK ก็หลอกล่อ resident รามา ให้มาแสดงความคิดเห็นสิครับ ผมสิ้นหวังกับ resident จุฬา ไปแล้ว  :(

DK

• Guest
ถ้าเปลี่ยนรางวัลเป็น ipad จะเก๊หรือจริงก็ได้   ;)
ผมว่า งานนี้มีสู้ตายแน่
ยอด view ยอดตอบ อาจทะลุหลักพัน   ;D

Alice

• Guest
ท่าทาง อ. DK คงกะลังอยากได้ เห็น post ทั้ง 2 กระทู้เลย ;)