Author Topic: 9 - 13 มกราคม เลือกซื้อหนังสือที่หอสมุด  (Read 7681 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

sumalee

• Moderator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
วันจันทร์ที่ 9 - ศุกร์ที่ 13 มกราคม 2555 เวลา 9.00 - 16.00 น.
เชิญเลือกซื้อหนังสือและคัดเลือกหนังสือเข้าห้องสมุดที่ลานหน้าหอสมุดค่ะ
ร้านที่มาจำหน่ายหนังสือคือ PB for Book และศูนย์หนังสือแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
มาเลือกชมแล้ว เห็นว่าหอสมุดควรจัดซื้อเล่มใด กรุณาขอฟอร์มการเขียนแนะนำหนังสือ/ตำราได้จากผู้ขาย เพื่อแนะนำให้หอสมุดจัดซื้อนะครับ ให้ข้อมูลเกี่ยวกับผู้แนะนำ รวมทั้ง e-mail และหมายเลขติดต่อด้วย เมื่อจัดซื้อแล้ว บรรณารักษ์ผู้เกี่ยวข้อง จะได้สามารถแจ้งข้อมูล ให้ผู้แนะนำมาใช้บริการยืมหนังสือได้ครับ 

สมาชิกของคณะแพทยศาสตร์ จุฬาฯ หรือโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ หากประสงค์ที่จะแนะนำให้หอสมุดจัดซื้อหรือบอกรับ ตำรา/หนังสือ/วารสาร หรือแหล่งข้อมูลอิเล็คโทรนิกส์ใด สามารถเข้ามาแนะนำออนไลน์ได้ที่ http://cumic.md.chula.ac.th/cgi-bin/library2/book/bksuggest.pl ซึ่งมีลิงค์อยู่ที่มุมบนขวา ของเว็บหอสมุดนะครับ  :)