Author Topic: External Medicine (3) : จะสอบแล้วไม่เป็นไร ไปดูหนังกันเถอะ  (Read 25615 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

ธวัช

• Administrator
  • หัวหน้าบ๋อย
dent 3 จะมีการ(ลอง)สอบกันแล้วพรุ่งนี้
หลายคน(รวมทั้งผม) ยังไม่รู้จะเอาอะไรไปสอบ

หลายคนก็ยังยุ่งกับ ward ของตัวเองตลอดเวลา จะเอาเวลาไหนไปเตรียมตัว
ทุก ward ยุ่งยุ่งกันทั้งนั้น

dent 2 ก็กำลังจะเปลี่ยนหน่วย บางคนดีใจบางคนเครียดล่วงหน้า

dent 1 ก็จะเปลี่ยน ward กันแล้ว
เปลี่ยน ward ทีหลายคนก็จิตตกที

จะเป็นใครก็ตาม วันศุกร์นี้ เสาร์อาทิตย์นี้ ไปดูหนังคลายเครียดกันเถอะ

ธวัช

อันนี้ขำดี

พรุ่งนี้สอบเสร็จแล้วจะไปดู ก่อนไป ตจว. (จันทบุรีไม่มีโรงหนังใช่มั้ย)

KGB

• Clinical genetics
ขอแผ่นซูมด้วย :)

ที่นี่เป็นรัยไม่รุ คนชอบดูแต่ play น่าง่วงจะตาย  :-\

โรงหนังเหมือนโรงหนังชั้นสองบ้านเรา ไม่มีเลขที่นั่ง fix ด้วย อยากนั่งตรงไหนก็นั่ง ที่ก็แคบ คนดูก็แบบ... มารยาท  :( เพราะผู้ดีเขาไปดูละครกันมั้ง

บ่น บ่น บ่น บ่น บ่น

หนังเรื่องสุดท้ายที่ดู Transformers 2  :'(

ธวัช

ไปดูมาแล้ว หลังจากสอบเสร็จ
หนังน่ารักดีครับ นางเอกแสดงได้น่ารักสุดๆ
รับรองว่าใครดูหนังเรื่องนี้ก็ต้องอารมณ์ดีแน่นอน

อาจจะไม่ได้ซึ้งมาก ขำมั่งไม่ขำมั่ง ไม่ได้เป็นหนังเข้าขั้นดีมาก
แต่รับรองว่า ได้ยิ้ม ได้หัวเราะกันบ้างล่ะ

ปล. หนังเรื่องนี้เหมาะกับ หญิงโสดทั้งหลายแห่งอายุรศาสตร์มั่กมาก
แต่ผมไปดูกับแฟน ก็สนุกนะแม้จะไม่เข้าใจคนโสดก็เถอะ 555

Phils

• เด็กเช็ดโต๊ะ
  • **
  • Philosopher = wisdom lover
ไปดูมาแล้ว สนุกมากๆ 10/10 หาหนังที่ชอบขนาดนี้ยากจริงๆครับ เรื่องก่อนหน้านี้ก็คือ Made of Honour
ถ้าซัก 9/10 ช่วงนี้ก็จะพอมีเช่น ความจำสั้น กับ ม.3ปี4 เรารักนาย
.
.
ไว้แผ่นจริงออกปุ๊บ จะส่งลิ้งค์ให้โหลดนะครับ พี่โจ ว่าแต่แถวนู้นหาคนดูหนังด้วยได้ยัง

KGB

ไปดูมาแล้ว สนุกมากๆ 10/10 หาหนังที่ชอบขนาดนี้ยากจริงๆครับ เรื่องก่อนหน้านี้ก็คือ Made of Honour
ถ้าซัก 9/10 ช่วงนี้ก็จะพอมีเช่น ความจำสั้น กับ ม.3ปี4 เรารักนาย
.
.
ไว้แผ่นจริงออกปุ๊บ จะส่งลิ้งค์ให้โหลดนะครับ พี่โจ ว่าแต่แถวนู้นหาคนดูหนังด้วยได้ยัง

ขอบคุณนะ 10/10 เว่อร์เชียว คุณน้องนะ

Phils

• เด็กเช็ดโต๊ะ
  • **
  • Philosopher = wisdom lover
เริ่มจากแนะนำพี่โจดูซีรี่ย์ดีกว่า เรื่อง criminal mind - really addicting ครับ
http://wwwnot availableng-dee.com/catalog.php?idp=2540

KGB

ดูซีรี่ส์ไม่ไหวอ่ะ เดี๋ยวติด

เออ ว่าแต่ถ้าจะอับโหลดพวก CPC ขึ้นลิ้งค์ก็ดีนะ จะมีคนตามไปดูมั้ยเนี่ย แต่พี่จะได้ดูด้วย ถ้ามีเวลาก็ดีนะ |/ \|

ธวัช

เอาภาพฮาๆ มาฝาก ให้เห็นว่า มีคนกรี๊ดเคนกันขนาดไหน
เครดิตภาพจาก pantip

ธวัช

ธวัช

ธวัช

ท่าทางหน้าตาคนนี้ให้เต็ม 10

ธวัช