Author Topic: เชิญชวนอาจารย์ พี่ๆน้องๆ ชาวอายุรฯ ร่วมงานเลี้ยงปีใหม่ภาคฯ ครับ  (Read 9708 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

nOTE

• เด็กล้างจาน
  • *
    • www.multiply.com
    • Email
  :Dงานเลี้ยงสังสรรปีใหม่ 2553 ภาควิชาอายุรศาสตร์ของเรา ก็ใกล้เข้ามาแล้วครับ ปีนี้จัดวันจันทร์ที่ 28 ธันวาคม 2552 เวลาประมาณ 11.30น. เป็นต้นไป
และมีการย้ายสถานที่กันหน่อย มาจัดกันที่ ห้องโถงล่าง ตึกแพทยพัฒน์ นะครับ

งานนี้มีแต่ ฟรี ฟรี ฟรี เท่านั้น มาร่วมกิน ร่วมชมการแสดงทั้งของเหล่า resident แต่ละชั้นปี อาจารย์(ที่คิดไม่ถึง) และพยาบาล

ลงทะเบียนในงาน รอรับจับของรางวัลฟรี (รางวัลใหญ่สุด external hard disk มูลค่ากว่า 3,000 บาท หรือจะเป็นเตาปิ้งไฟฟ้า กาต้มน้ำไฟฟ้า กระเป๋า handbag นาฬิกาตั้งโต๊ะ กรอบรูปไฮโซ และอีกมากมาย)

แล้วเจอกันในงานครับ

panpan

• เด็กเช็ดโต๊ะ
  • **
โอกาสแรกและ(อาจจะ)โอกาสเดียว
พบกับการแสดงสุดพิเศษที่หาชมที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว
งานนี้...เท่านั้น !!!! :o :o :o :o

KGB

• หัวหน้าบ๋อย
    • Clinical genetics
รูปในงานเมื่อไหร่จะมาโชว์เอ่ย

k_nuy

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
    • Email
รูปงานเข้าไปดูใน Private Board ได้ครับ

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
รูปงานเข้าไปดูใน Private Board ได้ครับ

ชาวอายุรศาสตร์ท่านใด (คณาจารย์ แพทย์ประจำบ้านทั้งปัจจุบันและศิษย์เก่า) ยังไม่มีรหัสลงทะเบียน เพื่อ login เข้าใช้ private board กรุณาติดต่อผม หรือโต้ง (ทั้งโต้ง 'dent 3 & โต้ง 'dent 1) และจ๊อบ ('dent 1) หรือคุณหนุ่ย ธุรการภาค 0-2256-4563 หรือ 0-2256-4246