Cumedicine Board > CU Medicine Public Board

รับสมัครแพทย์ประจำบ้านอายุรศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2558

(1/4) > >>

Wanla:
ข่าวฝากประกาศจากฝ่ายการศึกษาหลังปริญญานะครับ

ขณะนี้ ภาควิชากำลังรับสมัครแพทย์ประจำบ้านรุ่นใหม่ และมีผู้ทยอยมากรอกรายละเอียด แจ้งความจำนงอยู่เรื่อยๆ

น้องท่านใดสนใจ ติดต่อคุณประนอม ธุรการภาควิชา ได้ที่ 0-2256-4563ต่อ16 หรือ 0-2256-4246ต่อ16 ในเวลาราชการ E-mail: panom.med@gmail.com

หากประสงค์จะพูดคุยปรึกษากับอาจารย์เพิ่มเติม แจ้งคุณประนอมได้เลย คุณประนอมจะช่วยประสานงานให้ทันที (มักจะเป็นในรูปแบบของการให้ e-mail address ของอาจารย์ผู้เกี่ยวข้อง)

ภาควิชาฯ ยินดีรับน้องๆ ที่จบแพทย์จากสถาบันต่างๆ มาเป็นแพทย์ประจำบ้านของเรานะครับ ในช่วง 2-3 ปีหลัง มีน้องๆ จากสถาบันต่างๆ มาเป็น resident ของเรา ทั้งที่มีต้นสังกัด และทั้งสมัครอิสระ อยู่เรื่อยๆ ตลอดทุกปี

ติดต่อคุณประนอม หรือถ้าน้อง prefer จะส่ง e-mail มาที่ deptmedchula@gmail.com ก็ได้ครับ

panpan:
มีคนเข้ามาอ่านตั้งร้อยกว่าคน :o :o
ตื่นเต้น ตื่นเต้น จะมีใครมาสมัครบ้างนะ

ดนยา กระจ่างวิทยา:
ปิดรับสมัครเมื่อไหร่เหรอคะ สนใจมากๆ และเตรียมจะไปประชุมวิชาการ med ที่จุฬา ตอนสิงหาคมนี้ แต่อยากทราบว่า แตกต่างอย่างไรบ้างระหว่างจุฬา-จุฬา กับโครงการร่วมอื่นๆ น่ะค่ะ ทั้งในเรื่องประสบการณ์และวิชาการ

leilani_idcu:
ถ้าจะมางานประชุมวิชาการอยู่แล้ว  สามารถมาหาคำตอบได้ในงาน open house วันศุกร์บ่ายค่ะ

nOTE:
มา open house เลยครับ
...เรียน med ได้มากกว่าที่คิด ;)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version