Author Topic: งานปีใหม่ ภาควิชาอายุรศาสตร์  (Read 13017 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
วันพุธที่ 29 ธ.ค. นี้ 11:30-15:00 น. ซุ้มอาหารที่ชั้น M อปร และงานแสดงบนเวทีช่วงบ่าย ห้องเฉลิม พรมมาส

อ.ประวิตรฝากบอกว่า น้องนิสิตและ extern ที่กำลังปฏิบัติงานในภาควิชา และไม่ได้กำลังปฏิบัติงาน แต่ชอบและผูกพันอยู่กับอายุรศาสตร์ เชิญมา join การฉลองเทศกาลกับเราด้วยนะครับ

น้องๆ 'dent มากินข้าว ก็ชวนน้อง extern & น้องนสพ. มาด้วย

Rongpong

• เด็กเช็ดโต๊ะ
  • **
    • Email
เสียดายออก OPD ไม่งั้น Fellow ID คงส่งการแสดงซักชุดสองชุด  :D

noppacharn

• เด็กเสิร์ฟ
ID มี fellow มากมาย น่าจะแบ่งมาทำการแสดงสัก 1-2 ชุด ได้ไม่ยาก ใช่มั้ยครับอาจารย์วันล่า :)

Wanla

คุณรองแกก็หาข้อแก้ตัวไปอย่างนั้นแหละครับ ช่วงสิ้นปี ไม่น่ามีคนไข้มามาก ถ้าจะแสดงจริงๆ ก็คงจัดเป็นชุดหลังๆ (หลังบ่ายสอง) พอได้อยู่แล้ว

ว่าแต่ hemato สงสัยมีจัดชุดแสดงแหงๆ อ.นภชาญออกมาบอกใบ้เช่นนี้  ???

noppacharn

• เด็กเสิร์ฟ
มีหรือไม่มีผมไม่ทราบครับ แต่ไม่เกี่ยวกับผมครับ เพราะผมไม่ได้แสดง  ;D

panpan

• **
เสียดายจังต้องราวด์วอร์ด อดดูเลย  :(

Wanla

ปกติมักมีผู้บันทึก vdo ไว้ทุกปีนะครับ (แต่ผมไม่ได้สังเกตว่า ปีนี้มีหรือเปล่า)

k_nuy

• Email
ผมมีรูปงานปีใหม่มาฝากครับ

k_nuy

• Email
รูปงานปีใหม่ต่อครับ

panpan