Author Topic: โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ - อันดับหนึ่งของประเทศ (most admired hospital)  (Read 6905 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
จากผลการวิจัยของนิตยสาร "The Company" ซึ่งตีพิมพ์ในฉบับพฤษภาคมที่ผ่านมา โดยใช้หลักเกณฑ์ต่างๆ ดังภาพที่แนบ

หากได้รายละเอียดมากกว่านี้ จากบทความฉบับเต็มในนิตยสาร ผมจะนำมา post เพิ่มเติมนะครับ

ธวัช

• หัวหน้าบ๋อย
ความรู้สึกเหมือนตอนรู้ว่า กทม. ได้รับการโหวตเป็นอันดับหนึ่งของเมืองน่าเที่ยวเลย

Wanla

• เจ้าของโรงเตี๊ยม
ข้อมูลเพิ่มเติม รายละเอียดว่า ใช้แบบสอบถามไปถามใครบ้าง อายุ เพศ การศึกษา รายได้ และจำนวนผู้ตอบแบบสอบถามนะครับ

ขอบคุณคุณปรียาพร (รักษาการหัวหน้าหอสมุด) และเจ้าหน้าที่หอสมุด ที่กรุณาเป็นธุระ ติดต่อสำนักพิมพ์ ซื้อตัวเล่มฉบับนี้มานะครับ