Author Topic: การอบรมเพื่อพัฒนานักวิจัยสาขาวิทยาศาสตร์ชีวภาพและการแพทย์  (Read 5130 times)

0 Members and 3 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
รายละเอียดดังเอกสารแนบนะครับ ขณะนี้กำหนดการยังไม่เรียบร้อย 100% วิทยากรบางหัวข้อยังระบุไม่ครบถ้วน รายละเอียดที่เหลือ คงตามมาเร็วๆ นี้

Dareka

• เด็กเช็ดโต๊ะ
  • **
หัวข้อน่าสนใจมากครับ อยาก attend แต่คงไปไม่ได้ อยู่ ICU พอดี น่าจะมี DVD ตามหลังงานประชุมน่ะครับ แบบที่ราชวิทยาลัยจัดไปเมื่อปลายปีก่อน