Author Topic: นับถือจริงๆ  (Read 12674 times)

0 Members and 6 Guests are viewing this topic.

คนไม่เก่ง

• เด็กล้างจาน
  • *
นับถือจริงๆ
« on: October 16, 2009, 02:47:51 PM »
   ขอบคุณน้องโต้งที่เสียสละเวลามานั่งทำ website รวบรวมความรู้ที่มีประโยชน์กับเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ได้มีโอกาสฟัง admission round เรียกว่าแบบ television เลยเหมือนกับว่าได้ไปเรียนใหม่ ถึงแม้จะอยู่ไกลแสนไกล  เห็นได้ข่าวว่าใช้ห้องคอม อย4 เป็นที่หลับนอนกันเลย
ดีเป็นการฝึก approach เรียกว่าซ้อมสอบ long case ความเสียสละนั้นจะส่งผลดีกับตัวน้องเอง ชอบๆ มันส์ดี
   แล้วยังไงวันหลังถ้ามี case น่าสนใจหรือมีปัญหาในการรักษาค่อยมาเล่าให้ฟัง
   อาทิตย์นี้ไม่พลาดแน่ " รถไฟฟ้ามาหานะเธอ " เข้าตัวเองสุดๆ

Someone

• UnSup
  • *
Re: นับถือจริงๆ
« Reply #1 on: October 16, 2009, 09:23:43 PM »
เข้าตัวเองสุดๆ??  อ้อ หวัดดีครับคุณลุง ... เอ๊ะ หรือป้าเหมยลี่ดีนะ   :D
When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
« Reply #2 on: October 18, 2009, 10:41:38 AM »
   ขอบคุณน้องโต้งที่เสียสละเวลามานั่งทำ website รวบรวมความรู้ที่มีประโยชน์

นับถือด้วยครับ

nattapun

• *
    • Email
« Reply #3 on: October 18, 2009, 08:58:29 PM »
ขอบคุณด้วยคนครับ บางทีอยู่ ward ก็ไม่ได้เข้าไปฟัง ส่วนใหญ่เข้าไปก็ drowsiness จับใจความไม่ได้

KGB

• หัวหน้าบ๋อย
    • Clinical genetics
« Reply #4 on: October 19, 2009, 04:23:31 AM »
แล้ว คุณ ธวัชชัย ดำรงอ่องตระกูล (ชื่อใครหว่า) จะไป จันทบุรี แล้วใครจะเก็บ admission round มาฝากล่ะเนี่ย ละเหี่ยใจ

ธวัช

• Administrator
  • หัวหน้าบ๋อย
« Reply #5 on: October 20, 2009, 05:26:41 AM »
ขอบคุณสำหรับคำชมเชยครับ อ่านแล้วหน้าบาน ;D
จะให้ดีกว่านี้ก็คือมีคนมาช่วยๆ กัน discuss ครับ
ซึ่งไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นปัญหาอย่างมากในการเชิญชวนกันเข้ามา comment
ด้วยความกลัวอะไรบางอย่าง

ผมเองก็ต้องพยายามมากขึ้นอีกหน่อย ใครเข้ามาก็จะเห็นว่า
ผมแสดงความเห็นธรรมดาๆ ไม่ได้โชว์ความรู้อะไรมากมายก็ comment ได้
(จริงๆ ก็ไม่มีอะไรจะโชว์อยู่แล้ว 555)

อยากให้พี่ๆ น้องๆ เข้ามาช่วยกัน จะได้คึกคัก
คิดอะไรไม่ออกก็ถามไว้ก็ได้จะได้จุดประกายความคิดเห็นต่อไปอีก
อันนี้ก็ไม่ต้องกลัวว่าจะถามอะไรเปิ่นๆ เพราะผมก็แสดงตัวอย่างเปิ่นๆ ให้เห็นกันอยู่แล้ว 555

ตอนนี้มาอยู่จันแล้ว จะมีใครเอา admission round มาฝากอีกหรือเปล่าไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

แต่ถ้ามี activity อะไรน่าสนใจที่นี่
หรือมี case น่าสนใจจะเอาไปฝากล่ะกันนะครับ