Author Topic: อ.สมพงษ์ - อาจารย์ดีเด่นของแพทยสภา  (Read 6295 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
จากข่าวประชาสัมพันธ์ของคณะแพทยศาสตร์/โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ ฉบับ 19 ก.ค. 53 มีเรื่องน่าสนใจ 2 เรื่อง

เรื่องแรกคือ อ.สมพงษ์ ได้รับรางวัลอาจารย์ดีเด่นในเชิงคุณธรรมและจริยธรรม ของแพทยสภา ประจำปี 2553

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
อีกข่าวหนึ่ง คือ extern ของเรา 3 ท่าน ได้รับรางวัลเยาวชน สมเด็จเจ้าฟ้ามหิดล ประจำปี 2553 รายละเอียดของรางวัลนี้ ดูที่นี่ http://j.mp/aK3mxZ

ปีนี้ มีสถาบันทางการแพทย์ 8 แห่ง ส่งนิสิต/นักศึกษาแพทย์ที่คัดเลือกแล้วของตนเข้าแข่งขันทั้งหมดรวม 19 คน

ผู้ที่ได้รับตัดสินให้ได้รับรางวัล ได้ทุนไปศึกษา/ฝึกอบรมยังต่างประเทศ ตามโครงการที่เสนอมา เป็นเวลา 1 ปี มี 5 คน เป็นนิสิตแพทย์จากจุฬาฯ 3 คน ดังรายละเอียดด้านล่าง

ขอแสดงความยินดีกับน้องๆ ด้วยนะครับ
« Last Edit: August 01, 2010, 10:43:24 PM by Wanla »

nOTE

• เด็กล้างจาน
  • *
    • www.multiply.com
    • Email
ยินดีกับอ.สมพงษ์ และน้องๆextern ด้วยครับ