Author Topic: Clinicopathological conference (CPC) ประจำเดือนมีนาคม (31 มีนาคม 2565)  (Read 2507 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

pakanatd

• เด็กล้างจาน
  • *
สวัสดีครับ ขอแนะนำ CPC ประจำเดือน มีนาคม 2565 ครับ
โดยจัดขึ้นในวันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2565 เวลา 12:00 น.
ขอเชิญผู้ที่สนใจทุกคนร่วม discuss กัน และมีรางวัลให้สำหรับผู้ที่ร่วม discuss เช่นเดิมครับ
CPC ประจำเดือนนี้ เป็นการอภิปรายผ่านทาง Application Zoom เนื่องด้วยสถานการณ์การแพร่ระบาดของ COVID-19
อายุรแพทย์: ศ.ดร.นพ.ประวิตร อัศวานนท์
รังสีแพทย์: อ.พญ.ธนิศา ทองใบ
Diagnostician: concealed identity
สนับสนุนกิจกรรม โดย อาจารย์ ชุษณา สวนกระต่าย และภาควิชาครับ
ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ครับ