Author Topic: สอบถามเรื่องบริการ Off campus CUML1 ครับ  (Read 4438 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

kaveemd

• เด็กล้างจาน
  • *
    • Email
กรอกเอกสารไปประมาณสัปดาห์นึงแล้วครับ ยังไม่ได้รับ email ตอบกลับ ไม่แน่ใจว่าปกติต้องใช้เวลาประมาณเท่าไหร่ครับ เพราะตอนนี้ยังไม่ได้ user ของทางมหาวิทยาลัยครับ

ขอบคุณครับ

กวี
xcube.md@gmail.com

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
ขออภัยที่ตอบช้านะครับ

น้องเป็น fellow ของอายุรศาสตร์ ซึ่งลงทะเบียนเป็นนิสิตป.โทของมหาวิทยาลัยทุกคนอยู่แล้ว จึงมีสิทธิ์ขอ (และควรมี) e-mail xxx@chula.ac.th สามารถใช้ account นั้น ในการ login เพื่อเข้าใช้ off-campus access ของ e-resources ได้ทั้ง 3 ช่องทาง ไม่ว่าจะเป็น AnyConnect vpn หรือ webvpn ของมหาวิทยาลัย หรือ cuml1 proxy ของหอสมุดคณะ

เข้าใจว่า ขณะนี้เรื่องน่าจะเรียบร้อยแล้ว หากยังติดขัดอะไร รบกวนส่งข่าวด้วยนะครับ ขออภัยอีกครั้งในความล่าช้าครับ  :emoticon_key_0034: