Author Topic: สอบถามเรื่องวารสาร The Journal of Rheumatology ครับ  (Read 3700 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

jaudamus

• เด็กล้างจาน
  • *
    • Email
รบกวนพี่บรรณารักษ์หน่อยนะครับ
ผมไม่สามารถเข้า article จาก The Journal of Rheumatology ได้ครับ(โดยได้ลองผ่านทาง Find it@Chula และทาง journal โดยตรงแล้วระบุว่า expired แล้ว)
ไม่ทราบว่าทางคณะยังบอกรับวารสารนี้หรือไม่และผมจะสามารถ access เข้าได้หรือไม่ครับเพราะว่ามีระบุต้องใช้usernameด้วยในonline journal list

ขอบคุณครับ

jaudamus

• เด็กล้างจาน
  • *
    • Email
 ขอบคุณพี่บรรณารักษ์มากครับ ใช้งานได้แล้ววว  :emoticon_key_0007: