Author Topic: Overview of neurological exam - อ.กัมมันต์ พันธุมจินดา  (Read 7966 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Wanla

• Administrator
  • เจ้าของโรงเตี๊ยม
เมื่อหลายเดือนก่อน กลุ่ม 'dent เรียกร้องให้อ.กัมมันต์ติวเรื่องการตรวจร่างกายระบบประสาท

คุณทศชัยอัด video ไว้ด้วย วันนี้ผมนึกย้อนยุคขึ้นมาได้ เลยขอร้องให้คุณทศและคุณหนุ่ย ช่วยนำ video ขึ้นออนไลน์นะครับ

คุณภาพเสียงไม่ใคร่ดีมาก ตามแบบฉบับ video ที่ภาคฯ อัดเอง (แตกต่างจากบาง session ที่หน่วย CAI ของทางคณะว่างและใช้เครื่องมือเรือนแสน มาช่วยอัดให้ เช่น การอบรมเรื่อง Mechanical Ventilation ของหน่วยโรคปอด ซึ่งนำขึ้น Onlin Video Webboard แล้วเช่นกัน) ผมแนะนำให้ผู้ชม ใช้ earphones ซึ่งโดยทั่วไป น่าจะรับฟังได้ชัดกว่า computer speakers ระดับเฉลี่ยนะครับ โดยเฉพาะ earphones ดีๆ ยิ่งชัดขึ้นมาก

ขอบคุณคุณทศและคุณหนุ่ยอีกครั้งนะครับ ที่ช่วยเป็นธุระ

ศิษย์ปัจจุบันและศิษย์เก่า ไม่ว่าจะเป็นระดับ MDCU, 'dent หรือ fellow ติดต่อขอ login เข้าชม video ได้ รายละเอียดที่นี่ http://forum.cumedicine.org/index.php?topic=297.0